5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩm

Bộ thu phát quang SFP +

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ thu phát quang SFP + giảm giá
chất lượng tốt Bộ thu phát quang SFP + giảm giá
Khách hàng đánh giá
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang SFP +

(87)
Trung Quốc Alcatel-lucent SFP+ Optical Transceiver Module for MMF SFP-10G-SR-AL nhà máy sản xuất

Alcatel-lucent SFP+ Optical Transceiver Module for MMF SFP-10G-SR-AL

Alcatel-lucent SFP+ Optical Transceiver Module for MMF SFP-10G-SR-AL Specifications: P/N SFP-10G-SR-AL-A Datarate 10.3G/ps Distance 300M Wavelength 850nm Transmitter VCSEL Receiver PIN Media MMF DDM/DOM YES ... Read More
2017-07-26 17:46:04
Trung Quốc Alcatel-lucent 10GBASE-LR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-LR-AL nhà máy sản xuất

Alcatel-lucent 10GBASE-LR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-LR-AL

Alcatel-lucent 10GBASE-LR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-LR-AL Specifications: P/N SFP-10G-LR-AL-A Datarate 10.3G/ps Distance 10KM Wavelength 1310nm Transmitter DFB Receiver PIN Media SMF DDM/DOM YES ... Read More
2017-07-26 17:46:04
Trung Quốc Arista Networks 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-SRL nhà máy sản xuất

Arista Networks 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-SRL

Arista Networks 10GBASE-SR SFP+ Optical Transceiver Module SFP-10G-SRL Specifications: P/N SFP-10G-SRL-A Datarate 10.3G/ps Distance 100M Wavelength 850nm Transmitter VCSEL Receiver PIN Media MMF DDM/DOM YES ... Read More
2017-07-26 17:46:05
Trung Quốc 40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Đối với 2x FC sfp-10ge-ER nhà máy sản xuất

40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Đối với 2x FC sfp-10ge-ER

40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Cho 2x FC sfp-10ge-ER Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -5192-ER Datarate 10G / ps Wavelenth 1550nm Khoảng cách 40KM Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương ti... Read More
2017-07-26 17:46:02
Trung Quốc 1550nm 10G ZR SFP + Thiết bị thu phát quang học cho 8x Fibre Channel sfp-10gbase-ZR nhà máy sản xuất

1550nm 10G ZR SFP + Thiết bị thu phát quang học cho 8x Fibre Channel sfp-10gbase-ZR

1550nm 10G ZR SFP + Thiết bị thu phát quang học cho 8x Fibre Channel sfp-10gbase-ZR Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -5192-ZR Datarate 10G / ps Wavelenth 1550nm Khoảng cách 80km Transmitter DFB Người nhận APD Phư... Read More
2017-07-26 17:46:02
Trung Quốc 10G BIDI WDM SMF SFP + Bộ thu phát quang học RX 1330nm 40KM Cho 10GE nhà máy sản xuất

10G BIDI WDM SMF SFP + Bộ thu phát quang học RX 1330nm 40KM Cho 10GE

10G BIDI WDM SMF SFP + Bộ thu phát quang học RX 1330nm 40KM Cho 10GE Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -WDM12-R40 Datarate 10G / ps Wavelenth TX 1270nm / RX 1330nm Khoảng cách 40KM Transmitter DFB Người nhận GHIM ... Read More
2017-07-26 17:46:02
Trung Quốc RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC nhà máy sản xuất

RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC

RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -WDM13-R40 Datarate 10G / ps Wavelenth TX 1330nm / RX 1270nm Khoảng cách 40KM Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương ... Read More
2017-07-26 17:46:02
Trung Quốc RX 1330nm 20KM SMF SFP + Bộ thu phát quang 10G BIDI WDM TX nhà máy sản xuất

RX 1330nm 20KM SMF SFP + Bộ thu phát quang 10G BIDI WDM TX

RX 1330nm 20KM SMF SFP + Bộ thu phát quang 10G BIDI WDM TX Thông số kỹ thuật: P / N AO + -WDM12-R20 Datarate 10G / ps Wavelenth TX 1270nm / RX 1330nm Khoảng cách 20km Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương tiện ... Read More
2017-07-26 17:46:01
Trung Quốc Bộ thu phát quang 10G RX 1270nm SFP + Với LC dành cho kênh Fibre Fibre nhà máy sản xuất

Bộ thu phát quang 10G RX 1270nm SFP + Với LC dành cho kênh Fibre Fibre

Bộ thu phát quang 10G RX 1270nm SFP + Với LC dành cho kênh Fibre Fibre Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -WDM13-R20 Datarate 10G / ps Wavelenth TX 1330nm / RX 1270nm Khoảng cách 20km Transmitter DFB Người nhận GHIM ... Read More
2017-07-26 17:46:02
Trung Quốc SMF CWDM 10G / ps SFP + Bộ thu phát quang 1470nm 1490nm 80KM Với đầu nối LC nhà máy sản xuất

SMF CWDM 10G / ps SFP + Bộ thu phát quang 1470nm 1490nm 80KM Với đầu nối LC

SMF CWDM 10G / ps SFP + Bộ thu phát quang 1470nm 1490nm 80KM Với đầu nối LC Đặc điểm kỹ thuật: P / N AO + -CXXXX-R80 Datarate 10G / ps Wavelenth CWDM 1470 1490 1510 1530 1550 1570 1590 1610 Khoảng cách 80km ... Read More
2017-07-26 17:46:02
Page 1 of 9|< 1 2 3 4 5 6 7 8 9 >|