5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmBộ thu phát quang SFP +

40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Đối với 2x FC sfp-10ge-ER

40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Đối với 2x FC sfp-10ge-ER

    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
    • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER
  • 40KM 10G/ps LC SMF SFP+ Optical Transceiver 1550nm For 2x FC sfp-10ge-ER

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
    Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
    Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Số mô hình: AO + -5192-ER

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
    chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
    Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Bộ thu phát quang SFP + Datarate: 10G / ps
    Khoảng cách: 40KM Bước sóng: 1550nm
    ứng dụng: 10 Gigabit Ethernet DDM / DOM:



    40KM 10G / ps LC SMF SFP + Bộ thu phát quang học 1550nm Cho 2x FC sfp-10ge-ER


    Đặc điểm kỹ thuật:

    P / N

    AO + -5192-ER

    Datarate

    10G / ps

    Wavelenth

    1550nm

    Khoảng cách

    40KM

    Transmitter

    DFB

    Người nhận

    GHIM

    Phương tiện truyền thông

    SMF

    DDM / DOM

    VÂNG

    Kết nối

    LC

    Ứng dụng

    Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

    Nhiệt độ hoạt động

    0 ℃ ~ 70 ℃

    Cung cấp điện áp

    3.3V

    Chứng nhận

    CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    Nhãn hiệu

    AscentOptics / Neuter, OEM

    10G SFP + ER 1550nm 40KM Chế độ Datacom 10G một chế độ đơn / Ethernet 2x 4x 8x FC

    Sự miêu tả:

    Các mô đun SFP + 10GBASE của AscentOptics cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ. Đây là một yếu tố hình thức 10G thân thiện nhất

    Hỗ trợ 10GBASE Ethernet và OTU2 / OTU2e

    Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc. Cung cấp tính linh hoạt của sự lựa chọn giao diện. Hỗ trợ mô hình "pay-as-you-populate". Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số

    Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

    Tính năng, đặc điểm
    • Giao diện quang nối tiếp 10Gb / giây tương thích với 802.3ae 10GBASE-ER / EW
    • Giao diện điện tương thích với các tiêu chuẩn của SFF-8431 cho mô đun có thể cắm thêm 8,5 và 10 Gigabit nhỏ gọn "SFP +"
    • Máy phát tín hiệu EML làm lạnh 1550nm với TEC, máy dò ảnh bằng PIN
    • Giao diện 2 dây cho các tiêu chuẩn quản lý phù hợp với giao diện chẩn đoán kỹ thuật số SFF 8472 cho các máy thu phát quang học
    • nhiệt độ trường hợp: 0 đến 70 ° C
    • ll-kim loại nhà cho hiệu suất cao EMI
    • Điện năng tiêu thụ thấp, dưới 1.5w
    • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát
    • Giải pháp SFP + hiệu quả chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn
    • Tuân thủ RoHS

    Các ứng dụng

    • Mạng lưu trữ tốc độ cao
    • Cụm máy tính nối chéo
    • Các ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh

    AscentOptics 10G SFP +

    P / N Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng Phương tiện truyền thông Kết nối
    AO + -8192-SR 10G / ps 300 triệu 850nm MM LC
    AO + -3192-LR 10G / ps 10km 1310nm SM LC
    AO + -3192-LRM 10G / ps 220 triệu 1310nm MM LC
    AO + -5192-ER 10G / ps 40KM 1550nm SM LC
    AO + -5192-ZR 10G / ps 80km 1550nm SM LC
    AO + -CXXXX-R40 10G / ps 40KM CWDM XXXXnm SM LC
    AO + -CXXXX-R80 10G / ps 80km CWDM XXXXnm SM LC
    AO + -DXX-R40 10G / ps 40KM DWDM CHXX SM LC
    AO + -DXX-R80 10G / ps 80km DWDM CHXX SM LC
    AO + -DTXX-R80 10G / ps 80km DWDM điều chỉnh CHXX SM LC

    Lợi thế cạnh tranh:

    1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
    2. Giá cả cạnh tranh
    3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
    4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
    5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

    Chi tiết liên lạc
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác