5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩm

Mô đun 10G Xenpak

Chứng nhận
chất lượng tốt Bộ thu phát quang SFP + giảm giá
chất lượng tốt Bộ thu phát quang SFP + giảm giá
Khách hàng đánh giá
It is a pleasure to do business with you. I would like to recommend this seller.

—— Charlie Becker

Have been working together for more than 2 years very professional.all products works fine in our equipments.Thank you.

—— Matilda Kendrick

Good quality,great dealer,our clients are happy with your products.

—— Jennie Elder

Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Mô đun 10G Xenpak

(44)
Trung Quốc 10GBASE-SR Multi-mode Optical Transceiver 10G Xenpak Module 3CXENPAK94 nhà máy sản xuất

10GBASE-SR Multi-mode Optical Transceiver 10G Xenpak Module 3CXENPAK94

10GBASE-SR Multi-mode Optical Transceiver 10G Xenpak Module 3CXENPAK94 Specification: P/N 3CXENPAK94-A Datarate 10.3G Wavelength 850nm Distance 300M Transmitter VESCEL Receiver PIN Media MMF DDM/DOM YES ... Read More
2014-09-10 10:53:02
Trung Quốc SR 10G Xenpak Module MMF 850nm 300m xenpak-10g-sr Cho 10 Gigabit Ethernet nhà máy sản xuất

SR 10G Xenpak Module MMF 850nm 300m xenpak-10g-sr Cho 10 Gigabit Ethernet

SR 10G Xenpak Module MMF 850nm 300m xenpak-10g-sr Cho 10 Gigabit Ethernet Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-8192-SR Datarate 10.3G Wavelenth 850nm Khoảng cách 300 triệu Transmitter VESCEL Người nhận GHIM Phương tiện ... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr nhà máy sản xuất

SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr

SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet xenpak-10g-lr Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-3192-LR Datarate 10G Wavelenth 1310nm Khoảng cách 10km Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương tiện ... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc Module 220m 10 Gigabit Xenpak SC LRM 1310nm MMF Dành cho Công tắc 10GE nhà máy sản xuất

Module 220m 10 Gigabit Xenpak SC LRM 1310nm MMF Dành cho Công tắc 10GE

Module 220m 10 Gigabit Xenpak SC LRM 1310nm MMF Dành cho Công tắc 10GE Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-3192-LRM Datarate 10G Wavelenth 1310nm Khoảng cách 220 triệu Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương tiện truy... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc 10km LW 10G Xenpak Module 1310nm Độc thân Xenpak Fiber-10gb nhà máy sản xuất

10km LW 10G Xenpak Module 1310nm Độc thân Xenpak Fiber-10gb

10km LW 10G Xenpak Mô-đun 1310nm Độc thân Fiber Fiber Neuter xenpak-10gb Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-3192-LW Datarate 10G Wavelenth 1310nm Khoảng cách 10km Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương tiện truyền th... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc Fiber quang SMF 10G Xenpak Module 1550nm 40 km Xenpak-10gb-ER nhà máy sản xuất

Fiber quang SMF 10G Xenpak Module 1550nm 40 km Xenpak-10gb-ER

Fiber quang SMF 10G Xenpak Transceiver 1550nm 40 km Xenpak-10gb-ER Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-5192-ER Datarate 10.3G Wavelenth 1550nm Khoảng cách 40KM Transmitter DFB Người nhận GHIM Phương tiện truyền thông ... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc DDM / DOM 10G Xenpak Mô-đun 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR nhà máy sản xuất

DDM / DOM 10G Xenpak Mô-đun 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR

DDM / DOM 10G Xenpak Module 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-5192-ZR Datarate 10.3G Wavelenth 1550nm Khoảng cách 80km Transmitter DFB Người nhận APD Phương tiện truyền th... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc SMF CWDM 10G Xenpak Module 1470nm 1490nm 1510nm Đối với Ethernet Datacom Chế độ Một nhà máy sản xuất

SMF CWDM 10G Xenpak Module 1470nm 1490nm 1510nm Đối với Ethernet Datacom Chế độ Một

SMF CWDM 10G Xenpak Module 1470nm 1490nm 1510nm Đối với Ethernet Datacom Chế độ Một Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-CXXXX-R40 Datarate 10.3G Wavelenth CWDM 1470 1490 1510 1530 1550 1570 1590 1610 Khoảng cách 40KM ... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc 80km SMF 10G Các bộ thu tín hiệu Xenpak cho Kênh Fibre Singlemode nhà máy sản xuất

80km SMF 10G Các bộ thu tín hiệu Xenpak cho Kênh Fibre Singlemode

80km SMF 10G Các bộ thu tín hiệu Xenpak cho Kênh Fibre Singlemode Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-CXXXX-R80 Datarate 10.3G Wavelenth CWDM 1470 1490 1510 1530 1550 1570 1590 1610 Khoảng cách 80km Transmitter DFB Ng... Read More
2014-09-10 10:53:01
Trung Quốc DWDM 10GBASE / 10G Xenpak Module 1530.33 - 1561.42nm 40km Đối với Datacom Ethernet nhà máy sản xuất

DWDM 10GBASE / 10G Xenpak Module 1530.33 - 1561.42nm 40km Đối với Datacom Ethernet

DWDM 10GBASE / 10G Xenpak Module 1530.33 - 1561.42nm 40km Đối với Datacom Ethernet Đặc điểm kỹ thuật: P / N AOK-DXX-R40 Datarate 10.3G Wavelenth DWDM 1530.33-1561.42nm Khoảng cách 40KM Transmitter DFB Người nh... Read More
2014-09-10 10:53:01
Page 1 of 5|< 1 2 3 4 5 >|