5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmMô đun 10G Xenpak

SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr

SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr

  • SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
  • SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet Xenpak-10g-lr
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: AOK-3192-LR
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Module 10G Xenpak, Module Thu phát Quang học Datarate: 30%
Bước sóng: 1310nm Khoảng cách: 10km
ứng dụng: 10GE Ethernet, 10GE Core-routers, 10GE Storage Ect. Yếu tố hình thức: XENPAK
Điểm nổi bật:

Bộ thu phát 10g xenpak

,

cisco xenpak



SC LR 10G Xenpak Module SMF 1310nm 10km Đối với Datacom Ethernet xenpak-10g-lr

Đặc điểm kỹ thuật:

P / N

AOK-3192-LR

Datarate

10G

Wavelenth

1310nm

Khoảng cách

10km

Transmitter

DFB

Người nhận

GHIM

Phương tiện truyền thông

SMF

DDM / DOM

VÂNG

Kết nối

SC

Ứng dụng

Datacom 10G Ethernet

Nhiệt độ hoạt động

0 ℃ ~ 70 ℃

Cung cấp điện áp

3.3V

Chứng nhận

CE / FCC / RoHS / TUV / UL

Nhãn hiệu

AscentOptics / Neuter, OEM



10G XENPAK LR 1310nm 10 nhân một chế độ Datacom 10G Ethernet

Sự miêu tả:

Các mô đun 10GBASE XENPAK cung cấp nhiều tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ

Hỗ trợ thiết bị đầu vào / đầu ra 10GBASE Ethernet. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng vào cổng Ethernet XENPAK của switch hoặc router để kết nối cổng với mạng. Cung cấp tính linh hoạt của sự lựa chọn giao diện. Hỗ trợ mô hình "pay-as-you-populate". Không tương thích với các mô đun 10 Gigabit X2, XFP và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

Tính năng, đặc điểm

  • Tương thích với XENPAK MSA Rev.3.0
  • Hỗ trợ IEEE802.3ae 10GBASE-LR
  • Khoảng cách truyền dẫn lên đến 10km (SMF)
  • Làm mát bằng không khí trực tiếp 1310nm DFB Laser
  • Nhiệt độ 0 đến 70 ° C
  • Nguồn cung cấp khả năng thích nghi (APS: + 1.2V)
  • Đầu nối quang SC duplex
  • Đầu cắm 70 chân cắm nóng với giao diện điện XAUI
  • Quản lý và điều khiển thông qua giao diện 2-wire MDIO
  • Tương thích với RoHS

Các ứng dụng

  • Thiết bị chuyển mạch Ethernet 10GE và bộ định tuyến
  • 10GE Core-routers
  • Bộ nhớ 10GE
  • Hệ thống truyền dẫn Ethernet 10Gbps khác

AscentOptics 10G Xenpak

P / N Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng LD PD DDM Phương tiện truyền thông
AOK-8192-SR 10.3 300 triệu 850nm VESCEL GHIM Y MM
AOK-3192-LR 10.3 10km 1310nm DFB GHIM Y SM
AOK-3192-LW 9,95 10km 1310nm DFB GHIM Y SM
AOK-3192-LRM 9,95 220 triệu 1310nm DFB GHIM Y MM
AOK-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB GHIM Y SM
AOK-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y SM
AOK-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB GHIM Y SM
AOK-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y SM
AOK-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB GHIM Y SM
AOK-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y SM

Lợi thế cạnh tranh:

1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Chi tiết liên lạc
Ascent Optics Co.,Ltd.

Tel: +8613706245463

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác