5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmMô đun 10G Xenpak

DDM / DOM 10G Xenpak Mô-đun 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR

DDM / DOM 10G Xenpak Mô-đun 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR

    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
    • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR
  • DDM / DOM 10G Xenpak Modules 1550nm SMF 80km For FC Xenpak-10GB-ZR

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
    Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
    Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Số mô hình: AOK-5192-ZR

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
    chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
    Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Module 10G Xenpak, Module Thu phát Quang học Datarate: 10.3G
    Bước sóng: 1550nm Khoảng cách: 80km
    ứng dụng: 10GE Ethernet, 10GE Core-routers, 10GE Storage Ect. Yếu tố hình thức: XENPAK



    DDM / DOM 10G Xenpak Module 1550nm SMF 80km Đối với FC Xenpak-10GB-ZR

    Đặc điểm kỹ thuật:

    P / N

    AOK-5192-ZR

    Datarate

    10.3G

    Wavelenth

    1550nm

    Khoảng cách

    80km

    Transmitter

    DFB

    Người nhận

    APD

    Phương tiện truyền thông

    SMF

    DDM / DOM

    VÂNG

    Kết nối

    SC

    Ứng dụng

    Datacom 10G Ethernet

    Nhiệt độ hoạt động

    0 ℃ ~ 70 ℃

    Cung cấp điện áp

    3.3V

    Chứng nhận

    CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    Nhãn hiệu

    AscentOptics / Neuter, OEM



    10G XENPAK ZR 1550nm 80km chế độ một kênh Datacom 10G Ethernet

    Sự miêu tả:

    Các mô đun 10GBASE XENPAK cung cấp nhiều tùy chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ

    Hỗ trợ thiết bị đầu vào / đầu ra 10GBASE Ethernet. Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng vào cổng Ethernet XENPAK của switch hoặc router để kết nối cổng với mạng. Cung cấp tính linh hoạt của sự lựa chọn giao diện. Hỗ trợ mô hình "pay-as-you-populate". Không tương thích với các mô đun 10 Gigabit X2, XFP và SFP + tương ứng trên cùng một liên kết

    Tính năng, đặc điểm

    • Tương thích XENPAK MSA
    • Đầu nối 70-PIN
    • Hộp đựng SC duplex
    • Tốc độ dữ liệu của XAUI 4x3.125Gb / s và TX / RX 10Gb / s
    • EA-DFB / APD làm mát
    • Nguồn cung cấp: +5,0 V, +3,3 V, APS: +1,2 V
    • Công suất cực đại 4W
    • 0ºC đến 70ºC Nhiệt độ Trường hợp Vận hành
    • Giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
    • Quản lý và điều khiển bằng xe buýt MDIO 2 dây
    • Giao diện điện XAUI 4 x 3.125 Gb / s Ethernet
    • ≤80km ZR 10GBE

    Các ứng dụng

    • Thiết bị chuyển mạch Ethernet 10GE và bộ định tuyến
    • 10GE Core-routers
    • Bộ nhớ 10GE
    • Hệ thống truyền dẫn Ethernet 10Gbps khác

    AscentOptics 10G Xenpak

    P / N Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng LD PD DDM Phương tiện truyền thông
    AOK-8192-SR 10.3 300 triệu 850nm VESCEL GHIM Y MM
    AOK-3192-LR 10.3 10km 1310nm DFB GHIM Y SM
    AOK-3192-LW 9,95 10km 1310nm DFB GHIM Y SM
    AOK-3192-LRM 9,95 220 triệu 1310nm DFB GHIM Y MM
    AOK-5192-ER 10.3 40KM 1550nm DFB GHIM Y SM
    AOK-5192-ZR 10.3 80km 1550nm DFB APD Y SM
    AOK-CXXXX-R40 10.3 40KM CWDM XXXXnm DFB GHIM Y SM
    AOK-CXXXX-R80 10.3 80km CWDM XXXXnm DFB APD Y SM
    AOK-DXX-R40 10.3 40KM DWDM CHXX DFB GHIM Y SM
    AOK-DXX-R80 10.3 80km DWDM CHXX DFB APD Y SM

    Lợi thế cạnh tranh:

    1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
    2. Giá cả cạnh tranh
    3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
    4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
    5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

    Chi tiết liên lạc
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác