5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmBộ thu phát quang SFP +

RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC

RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC

  • RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
  • RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
  • RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
  • RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
  • RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: AO + -WDM13-R40
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Bộ thu phát quang SFP + Datarate: 10G / ps
Khoảng cách: 40KM Bước sóng: TX 1330nm / RX 1270nm
ứng dụng: Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC DDM / DOM:
Điểm nổi bật:

bộ thu phát quang học sfp

,

mô-đun thu phát sfp



RX 10G / ps BIDI WDM SFP + Bộ thu phát quang học với đầu nối LC

Đặc điểm kỹ thuật:

P / N

AO + -WDM13-R40

Datarate

10G / ps

Wavelenth

TX 1330nm / RX 1270nm

Khoảng cách

40KM

Transmitter

DFB

Người nhận

GHIM

Phương tiện truyền thông

SMF

DDM / DOM

VÂNG

Kết nối

LC

Ứng dụng

Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

Nhiệt độ hoạt động

0 ℃ ~ 70 ℃

Cung cấp điện áp

3.3V

Chứng nhận

CE / FCC / RoHS / TUV / UL

Nhãn hiệu

AscentOptics / Neuter, OEM

10G BIDI (WDM) SFP + TX 1330nm / RX 1270nm 40KM Một chế độ Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

Sự miêu tả:

Các mô đun SFP + 10GBASE của AscentOptics cung cấp cho khách hàng nhiều tùy chọn kết nối Ethernet 10 Gigabit cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ. Đây là một yếu tố hình thức 10G thân thiện nhất

Hỗ trợ 10GBASE Ethernet và OTU2 / OTU2e

Thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay thế nóng được cắm vào cổng Ethernet SFP + của công tắc. Cung cấp tính linh hoạt của sự lựa chọn giao diện. Hỗ trợ mô hình "pay-as-you-populate". Hỗ trợ khả năng giám sát quang học kỹ thuật số

Khả năng tương tác quang học với 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2, và 10GBASE XFP trên cùng một liên kết

Tính năng, đặc điểm

  • Giao tiếp quang học nối tiếp 10Gb / giây tương thích với 802.3ae 10GBASE-LR, đầu nối LC đơn cho ứng dụng hai chiều, trên 20km SMF

  • Giao diện điện tương thích với các tiêu chuẩn của SFF-8431 cho mô đun có thể cắm thêm 8,5 và 10 Gigabit nhỏ gọn "SFP +"

  • Máy phát DFB 1270 / 1330nm, máy dò hình ảnh PIN

  • Giao diện 2 dây cho các tiêu chuẩn quản lý phù hợp với giao diện chẩn đoán kỹ thuật số SFF 8472 cho các máy thu phát quang học

  • Phần số (-40 ° C đến 85 ° C):

  • -AO + -WDM12-R20, 1270TX / 1330RX

  • - AO + -WDM13-R20, 1330TX / 1270RX

  • dòng bên, phía khách hàng loopback chức năng

  • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát

  • Phù hợp ROHS

Các ứng dụng

  • Mạng lưu trữ tốc độ cao
  • Cụm máy tính nối chéo
  • Các ống dữ liệu tốc độ cao tùy chỉnh

AscentOptics SFP +

BIDI (WDM) SFP +
P / N Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng FP PD Phương tiện truyền thông
AO + -WDM13-R20 10G / ps 20km 1330 DFB GHIM SM
AO + -WDM12-R20 10G / ps 20km 1270 DFB GHIM SM
AO + -WDM13-R40 10G / ps 40KM 1330 DFB GHIM SM
AO + -WDM12-R40 10G / ps 40KM 1270 DFB GHIM SM

Lợi thế cạnh tranh:

1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Chi tiết liên lạc
Ascent Optics Co.,Ltd.

Tel: +8613706245463

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác