5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmBộ thu phát quang QSFP +

Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR

Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR

  • Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
  • Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
  • Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
  • Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
  • Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Số mô hình: 40G-QSFP-SR4-A
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Bộ thu phát quang QSFP + Datarate: 40G / ps
Khoảng cách: 100 triệu Wavelenth: 850nm
ứng dụng: 40G Ethernet / 40G Infiniband DDM / DOM:
Điểm nổi bật:

bộ thu phát qsfp

,

bộ thu phát sợi quang


Thiết bị thu phát quang học QSFP 40G SR4 850nm 100m Infiniband QDR DDR SDR


Đặc điểm kỹ thuật:

P / N

AQSFP-40G-SR4

Datarate

40G / ps

Khoảng cách

100 triệu

Wavelenth

850nm

Phương tiện truyền thông

MMF

DDM / DOM

VÂNG

Kết nối

MTP / MPO

Ứng dụng

40G Ethernet / 40G Infiniband

Nhiệt độ hoạt động

0 ℃ ~ 70 ℃

Cung cấp điện áp

3.3V

Chứng nhận

CE / FCC / RoHS / TUV / UL

Nhãn hiệu

AscentOptics / Neuter, OEM


40G QSFP + SR4 850nm 100m Chế độ đa truyền thông 40G Ethernet / Infiniband QDR, DDR và ​​SDR / Trung tâm dữ liệu

Sự miêu tả:

Hệ thống Tích hợp Cấu phần Tệp 4 (QSFP hoặc QSFP +) là một thiết bị thu phát nhỏ gọn, nóng được sử dụng cho các ứng dụng truyền dữ liệu. Nó kết nối một bo mạch chủ thiết bị mạng (cho một switch, router, bộ chuyển đổi media hoặc một thiết bị tương tự) vào một sợi cáp quang. Nó là một định dạng ngành công nghiệp cùng phát triển và hỗ trợ bởi nhiều nhà cung cấp thành phần mạng. Bộ thu phát QSFP + được thiết kế để hỗ trợ Serial Attached SCSI, Ethernet 40G, 20G / 40G I nfiniband và các chuẩn truyền thông khác. Bộ thu phát QSFP bao gồm 40GBASE-SR4 và 40GBASE-LR4 cho các ứng dụng khác nhau.

Các mô đun AscendOptics 40GBASE QSFP + (Quad Small Form-Factor Pluggable Plus) cung cấp cho khách hàng nhiều lựa chọn kết nối 40 Gigabit Ethernet mật độ cao cho trung tâm dữ liệu, mạng máy tính hiệu suất cao, các lớp lõi và phân phối của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ.


Tính năng, đặc điểm
  • 4 kênh song công full-duplex
  • Tốc độ truyền dữ liệu lên tới 11,2Gbps trên mỗi kênh
  • Đầu nối quang MTP / MPO
  • Tuân thủ QSFP MSA
  • Khả năng chẩn đoán kỹ thuật số
  • Có khả năng truyền hơn 100m trên sợi ribbon đa mode OM3
  • Cáp điện I / O tương thích CML
  • Cung cấp điện đơn + 3.3V
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 ~ 70C
  • Giao diện điện XLPPI (với công suất tối đa 1.5W)
  • Tuân thủ RoHS-6

Các ứng dụng
  • 40G Ethernet
  • Infiniband liên kết
  • 40G kết nối viễn thông
  • Các trung tâm dữ liệu

AscentOptics 40G QSFP +

Mục số Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng Kết nối Phương tiện truyền thông
AQSFP-40G-SR4 40G / ps 100 triệu 850nm MTP / MPO MM
AQSFP-40G-CSR4 40G / ps 300 triệu 850nm MTP / MPO MM
AQSFP-40G-IR4 40G / ps 2km 4 CWDM LC SM
AQSFP-40G-LR4 40G / ps 10 km 4 CWDM LC SM

Lợi thế cạnh tranh:
1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Chi tiết liên lạc
Ascent Optics Co.,Ltd.

Tel: +8613706245463

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác