5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩmMô đun 10G XFP

TX 1330nm 20KM 10G XFP Module Dành cho Kênh Fibre Singlemode / 10GE

TX 1330nm 20KM 10G XFP Module Dành cho Kênh Fibre Singlemode / 10GE

    • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE
    • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE
    • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE
    • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE
    • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE
  • TX 1330nm 20KM 10G XFP Module For Singlemode Fiber Channel /10GE

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Nguồn gốc: Shenzhen, Trung Quốc
    Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
    Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Số mô hình: AOX-WDM13-R20

    Thanh toán:

    Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pcs
    chi tiết đóng gói: 10 hoặc 20PCS / Khay nhựa, 1PC / Hộp quà tặng
    Thời gian giao hàng: Trong vòng 1-3 ngày làm việc kể từ ngày PO xác nhận
    Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union, thư tín dụng
    Khả năng cung cấp: 50, 000chiếc/tháng
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    Tên sản phẩm: Mô đun 10G XFP Datarate: 10G / ps
    Khoảng cách: 20km Bước sóng: TX 1330nm / RX 1270nm
    DDM / DOM: ứng dụng: Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC



    TX 1330nm 20KM 10G XFP Module Dành cho Kênh Fibre Singlemode / 10GE

    Đặc điểm kỹ thuật:

    P / N

    AOX-WDM13-R20

    Datarate

    10G / ps

    Wavelenth

    TX 1330nm / RX 1270nm

    Khoảng cách

    20km

    Transmitter

    DFB

    Người nhận

    GHIM

    Phương tiện truyền thông

    SMF

    DDM / DOM

    VÂNG

    Kết nối

    LC

    Ứng dụng

    Datacom 10G Ethernet / 2x 4x 8x FC

    Nhiệt độ hoạt động

    0 ℃ ~ 70 ℃

    Cung cấp điện áp

    3.3V

    Chứng nhận

    CE / FCC / RoHS / TUV / UL

    Nhãn hiệu

    AscentOptics / Neuter, OEM

    Sự miêu tả:

    Các mô đun XFP có thể thay thế nóng và độc lập với giao thức. Chúng hoạt động ở các bước sóng gần hồng ngoại (màu) 850 nm, 1310 nm hoặc 1550 nm. Các ứng dụng chính bao gồm 10 Gigabit Ethernet, 10 Gbit / s kênh Fibre, mạng quang học đồng bộ (SONET) với tốc độ OC-192, mạng quang học đồng bộ STM-64, mạng truyền tải quang học 10Gbit / s OTU-2 và quang học song song liên kết. Họ có thể hoạt động trên một bước sóng duy nhất hoặc sử dụng wavele dày đặc   bộ ghép kênh ngth   g kỹ thuật. Chúng bao gồm chẩn đoán kỹ thuật số cung cấp quản lý đã được thêm vào tiêu chuẩn SFF-8472. Các mô đun XFP sử dụng LC   sợi xơ   r kết nối   loại để đạt được mật độ cao.

    Module AscendOptics 10G XFP cung cấp cho khách hàng nhiều lựa chọn kết nối 10 Gigabit Ethernet và Packet-over-SONET / SDH (POS) cho trung tâm dữ liệu, tủ điện của doanh nghiệp và các ứng dụng vận chuyển nhà cung cấp dịch vụ.

    Tính năng, đặc điểm
    • Giao tiếp quang học nối tiếp 10Gb / giây tương thích với 802.3ae 10GBASE-LR, đầu nối LC đơn cho ứng dụng hai chiều, trên 20km SMF
    • Giao diện điện tương thích với các tiêu chuẩn của SFF-8431 cho mô đun cắm thêm mô-đun 8,5 và 10 Gigabit nhỏ gọn "XFP"
    • Máy phát DFB 1270 / 1330nm, máy dò hình ảnh PIN
    • Giao diện 2 dây cho các tiêu chuẩn quản lý phù hợp với giao diện chẩn đoán kỹ thuật số SFF 8472 cho các máy thu phát quang học
    • Phần số (-40 ° C đến 85 ° C):
    • dòng bên, phía khách hàng loopback chức năng
    • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát
    • Phù hợp ROHS

    Các ứng dụng

    • Thiết bị chuyển mạch Ethernet 10GE và bộ định tuyến
    • Bộ nhớ 10GE
    • Thẻ dòng SONET (OC-192) / SDH (STM64)

    AscentOptics 10G BIDI XFP

    P / N Tốc độ dữ liệu Khoảng cách Bước sóng Phương tiện truyền thông Kết nối
    AOX-WDM13-R20 10G / ps 20km 1330nm SM SC / LC
    AOX-WDM12-R20 10G / ps 20km 1270nm SM SC / LC
    AOX-WDM13-R40 10G / ps 40KM 1330nm SM SC / LC
    AOX-WDM12-R40 10G / ps 40KM 1270nm SM SC / LC

    Lợi thế cạnh tranh:

    1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
    2. Giá cả cạnh tranh
    3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
    4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
    5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

     

    Chi tiết liên lạc
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác