5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩm100G quang Transceiver

Bộ thu phát quang 100G tương thích 1310nm, 40km Cfp Transceiver Smf Media

Bộ thu phát quang 100G tương thích 1310nm, 40km Cfp Transceiver Smf Media

    • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media
    • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media
  • Compatible 100G Optical Transceiver 1310nm , 40km Cfp Transceiver Smf Media

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
    Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: ACFP-100G-ER4

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    Giá bán: USD7500
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 50,000pcs/Month
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm
    P / N: ACFP-100G-ER4 thương hiệu: AscentOptics / Neuter, OEM
    Datarate: 100G / ps Wavelenth: 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    DDM / DOM: Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 70 ℃
    Phương tiện truyền thông: SMF

    Bộ thu phát quang 100G tương thích 1310nm, 40km Cfp Transceiver Smf Media

    ACFP-100G-ER4 Tương thích CFP 100G / ps ER4 100G Mạng Ethernet / Metro 1310nm 40Km Bộ thu phát SMF

    Đặc điểm kỹ thuật:

    P / N ACFP-100G-ER4
    Datarate 100G / ps
    Khoảng cách 40KM
    Wavelenth 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    Phương tiện truyền thông SMF
    DDM / DOM VÂNG
    Kết nối LC
    Ứng dụng Mạng lưới Ethernet 1000G Ethernet / 1000G
    Nhiệt độ hoạt động 0 ℃ ~ 70 ℃
    Cung cấp điện áp 3.3V
    Chứng nhận CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    Nhãn hiệu

    AscentOptics / Neuter, OEM


    Các ứng dụng
    • Rack to Rack
    • Trung tâm Dữ liệu
    • Cơ sở
    • Mạng lưới Metro
    • Chuyển đổi và Router
    • Phía máy khách 100G Ethernet

     

    Sự miêu tả:

    CFP 100G / ps ER4 100G Mạng Ethernet / Metro

    Cáp hình chữ C (CFP) là một thỏa thuận đa nguồn để tạo ra một hình thức phổ biến cho việc truyền tín hiệu số tốc độ cao. C là viết tắt của chữ Latin C được sử dụng để thể hiện số 100 (centum), vì tiêu chuẩn được phát triển chủ yếu cho các hệ thống 100 Gigabit Ethernet.

    Các mô-đun thu phát CFCP của AscendOptics 100GBASE CFP là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay đổi nóng được cắm vào cổng chuyển đổi hoặc router 100 gigabit Ethernet CFP. Họ cung cấp cho khách hàng những lựa chọn kết nối 100 Gigabit Ethernet linh hoạt trong các lớp lõi và phân phối của trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp và các nhà cung cấp dịch vụ mạng.


     

      Lợi thế cạnh tranh:


    1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
    2. Giá cả cạnh tranh
    3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
    4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
    5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

    Chi tiết liên lạc
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    Người liên hệ: Alice

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác