5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩm100G quang Transceiver

Duplex LC 1310nm Bộ thu phát quang 10km 100G CFP2 LR4 Tương thích với Cisco

Duplex LC 1310nm Bộ thu phát quang 10km 100G CFP2 LR4 Tương thích với Cisco

    • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco
    • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco
  • Duplex LC 1310nm 10km 100G Optical Transceiver CFP2 LR4 Compatible with Cisco

    Thông tin chi tiết sản phẩm:

    Place of Origin: Shenzhen,China
    Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
    Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
    Model Number: ACFP2-100G-LR4

    Thanh toán:

    Minimum Order Quantity: 1PCS
    Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
    Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
    Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
    Supply Ability: 1000pcs/Month
    Liên hệ với bây giờ
    Chi tiết sản phẩm

    Duplex LC 1310nm Bộ thu phát quang 10km 100G CFP2 LR4 Tương thích với Cisco

    Bộ thu quang học 100G Duplex LC 1310nm 10km CFP2 LR4 Tương thích với Cisco

    Đặc điểm kỹ thuật:

    P / N ACFP2-100G-LR4
    Datarate 100G / ps
    Khoảng cách 10km
    Wavelenth 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
    Phương tiện truyền thông SMF
    DDM / DOM VÂNG
    Kết nối LC
    Ứng dụng Mạng lưới 100G Ethernet / 100G Metro
    Nhiệt độ hoạt động 0 ℃ ~ 70 ℃
    Cung cấp điện áp 3.3V
    Chứng nhận CE / FCC / RoHS / TUV / UL
    Nhãn hiệu AscentOptics / Neuter, OEM
     

    Sự miêu tả:

    Bộ thu quang học 100G Duplex LC 1310nm 10km CFP2 LR4 Tương thích với Cisco

    100GBASE-LR4 CFP2 được thiết kế để sử dụng trong 100 Gigabit Ethernet và các giao diện khách hàng OTN 4x28G trên sợi quang đơn mode.
    Chúng phù hợp với các yêu cầu CFP MSA1, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR42 và OTU4 4I1-9D1F được chỉ định trong Các khuyến nghị của ITU-T G.959.1 / G.709 và Supplement 39 (G.sup39). Các chức năng chẩn đoán kỹ thuật số có sẵn thông qua giao diện MDIO, theo quy định của CFP MSA. Bộ thu phát là RoHS-6 tuân thủ và không có chì trong Chỉ thị 2002/95 / EC3.


     

    Các ứng dụng
    • Cáp CFP2 có thể cắm nóng được
    • Hỗ trợ tốc độ bit tổng hợp 103.1Gb / s và 112Gb / s
    • Tản điện <8W
    • RoHS-6 tuân thủ (không chì)
    • Nhiệt độ trường hợp thương mại khoảng 0 ° C đến 70 ° C
    • Nguồn 3.3V đơn
    • Chiều dài liên kết tối đa 10km trên sợi quang đơn mode (SMF)
    • Máy phát LAN-WDM dựa trên DFX 4x28Gb / s
    • Giao diện điện 4x28G
    • Trạm tiếp giáp Duplex LC

    Lợi thế cạnh tranh:


    1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
    2. Giá cả cạnh tranh
    3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
    4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
    5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

    Chi tiết liên lạc
    Ascent Optics Co.,Ltd.

    Người liên hệ: Sally

    Tel: +8618475465767

    Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

    Sản phẩm khác