5 / F, Tòa nhà A, Khu công nghiệp Feiyang, Số 8 Longchang, Quận Baoan, Thẩm Quyến, Trung Quốc, 518101
Nhà Sản phẩm100G quang Transceiver

100G / ps Bộ thu tín hiệu quang học LR4 100G Ethernet / Metro Network Khoảng cách 10Km

100G / ps Bộ thu tín hiệu quang học LR4 100G Ethernet / Metro Network Khoảng cách 10Km

100G / ps LR4 Fiber Optic Transceiver 100G Ethernet / Metro Network 10Km Distance

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Place of Origin: Shenzhen,China
Hàng hiệu: AscentOptics/Neuter, OEM
Chứng nhận: CE/FCC/RoHS/TUV/UL
Model Number: ACFP-100G-LR4

Thanh toán:

Minimum Order Quantity: 1PCS
Giá bán: USD2000-2200
Packaging Details: 10 or 20PCS /Plastic tray, 1PC/Gift box
Delivery Time: Within 1-3 working days after PO confirmed
Payment Terms: T/T, Western Union, L/C
Supply Ability: 50,000pcs/Month
Liên hệ với bây giờ
Chi tiết sản phẩm
P / N: ACFP-100G-LR4 Khoảng cách: 10km
Nhiệt độ hoạt động: 0 ℃ ~ 70 ℃ Đầu nối: LC
Wavelenth: 1270 1290 1310 1330 thương hiệu: AscentOptics / Neuter, OEM

100G / ps Bộ thu tín hiệu quang học LR4 100G Ethernet / Metro Network Khoảng cách 10Km

ACFP-100G-LR4 100G / ps LR4 100G Mạng Ethernet / Mạng Metro SMF 10Km

Đặc điểm kỹ thuật:

P / N ACFP-100G-LR4
Datarate 100G / ps
Khoảng cách 10km
Wavelenth 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
Phương tiện truyền thông SMF
DDM / DOM VÂNG
Kết nối LC
Ứng dụng Mạng lưới 100G Ethernet / 40G Metro
Nhiệt độ hoạt động 0 ℃ ~ 70 ℃
Cung cấp điện áp 3.3V
Chứng nhận CE / FCC / RoHS / TUV / UL
Nhãn hiệu AscentOptics / Neuter, OEM
 

Sự miêu tả:

Mạng Ethernet / Metro LR4 100G / ps CFP 100.000

Cáp hình chữ C (CFP) là một thỏa thuận đa nguồn để tạo ra một hình thức phổ biến cho việc truyền tín hiệu số tốc độ cao. C là viết tắt của chữ Latin C được sử dụng để thể hiện số 100 (centum), vì tiêu chuẩn được phát triển chủ yếu cho các hệ thống 100 Gigabit Ethernet.

Các mô-đun thu phát CFCP của AscendOptics 100GBASE CFP là thiết bị đầu vào / đầu ra có thể thay đổi nóng được cắm vào cổng chuyển đổi hoặc router 100 gigabit Ethernet CFP. Họ cung cấp cho khách hàng những lựa chọn kết nối 100 Gigabit Ethernet linh hoạt trong các lớp lõi và phân phối của các trung tâm dữ liệu, doanh nghiệp và các nhà cung cấp dịch vụ.


 

Các ứng dụng
  • Rack to Rack
  • Trung tâm Dữ liệu
  • Cơ sở
  • Mạng lưới Metro
  • Chuyển đổi và Router
  • Phía máy khách 100G Ethernet

Lợi thế cạnh tranh:


1. Chất lượng tuyệt vời và bảo hành 3 năm
2. Giá cả cạnh tranh
3. Tương thích hoàn toàn (CISCO / HP / Extreme / Juniper / H3C ...)
4. Nhãn tùy chỉnh OEM / ODM
5. Giữ hàng, giao hàng nhanh

Chi tiết liên lạc
Ascent Optics Co.,Ltd.

Người liên hệ: Alice

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)

Sản phẩm khác